ขายแล้วสว่านไร้สายแบบกระแทก

Started by Phantomthief, March 06, 2013, 12:50:48 PM

Previous topic - Next topic

Lastman

อยากได้ครับ..แต่กล้าๆ กลัวๆ
ไม่รู้ว่าใช้งานนานหรือยัง สมบุกสมบันหรือไม่ (แต่ผมไม่เข้าใจว่าซื้อจาก ตปท. ทำไมร้านเมืองไทยก็มีขายครับ   :-X)
พวกสว่านไร้สายกังวลอยู่ 2 เรื่องครับคือ batt เสื่อมกับคอยล์มอเตอร์ ขนาดซื้อมือหนึ่ง เกือบทุกเจ้ายังรับประกันแค่ 6 เดือน..เอวังประการฉะนี้...

เอาเป็นว่า เข้ามาช่วยดันครับ... ;)
เดี๋ยวพรุ่งนี้เข้ามาดูอีกที... ถ้ายังไม่มีคนซื้อผมจะมาต่อราคา...

Lastman

ของดีครับ... แนะนำ

ถ้าไม่ติดว่ามีอยู่แล้วตัวนึง ของ B&D 9.6V ผมไม่ลังเลใจที่จะซื้อเลยครับ

ปล.แวะมาช่วยดัน  :)