ตามหาหนังสือมือสอง AVR เล่ม1,2

Started by nightbird, January 25, 2014, 07:46:14 PM

Previous topic - Next topic

nightbird

ลดโลกร้อน..ตามหาหนังสือมือสองที่ท่านไม่ได้ใช้แล้วอ่ะ...ถ้าต้องการขายกรุณาอินบอกซ์ราคาพร้อมส่งมานะครัช^_____^

bird techstep

มีครับ แต่ปล่อยพร้อม AVR Dragon (ถ้าสนใจ PM มา ราคาไม่แรง)  8) 8) 8)
Make it Simple But it Work

bird techstep

AVR Dragon ขายแล้วนะครับ
เหลือแต่หนังสือ เล่ม 1 + 2 ขาย 50% ของราคาปก ส่งลงทะเบียน ถ้า ems + 80
:)
Make it Simple But it Work

nightbird

รับหนังสือครับ/ส่งธรรมดา ขอเบอร์บัญชีครับ

nightbird

โอนแล้วนะครับ ยอด 335.- วันที่3/02/57 เวลา13:17น.
ที่ส่งอยู่ในPMครับ :D