ปิดการขาย

Started by easyduino, December 03, 2013, 10:44:58 PM

Previous topic - Next topic

easyduino

Duino Leonardo (compatible arduino leonardo)

เนื่องจากลูกค้าขอยกเลิก แล้วเปลี่ยนเอา Duino 328 ไปแทนแล้ว เลยเอามาขายราคาทุนกันไปเลย...

อุปกรณ์ใช้ Crystal (SMD) เพื่อความเที่ยงตรง รวมทั้งเพิ่ม Bridge-Rectifier และ USB type-B อุปกรณ์ทั้งหมดเป็น Chip 1206

Microcontroller                                          ATmega32u4
Operating Voltage                                    5V
Input Voltage (recommended)                  9-16V
Digital I/O Pins                                          20
PWM Channels                                          7
Analog Input Channels                             12
DC Current per I/O Pin                             40 mA
DC Current for 3.3V Pin                            100 mA
Flash Memory                                           32 KB (ATmega32u4) of which 4 KB used by bootloader
SRAM                                                        2.5 KB (ATmega32u4)
EEPROM                                                    1 KB (ATmega32u4)
Clock Speed                                             16 MHz

Terminal ให้คุณไปใส่กันเอาเอง (ใส่ด้านนอกจะเป็น Arduino ปกติ  หรือเอาใส่ช่องด้านใน-เพื่อทำ shield ก็ได้)
โดยมี Bridge-Diode  ป้องกันการจ่ายไฟสลับขั้วได้ และมี Port USB type B เพื่อความทนทานและหาสายต่อได้ง่ายที่สุด

ราคาบอร์ดละ  250 ฿  [ฟรีค่าจัดส่ง (พัสดุธรรมดา)]

สนใจสั่งซื้อได้ที่ easyduino@gmail.com หรือ PM มาก็ได้

tonjaa

jumper ตรงไหนครับ
jump มาให้เลยหรือต้องมาทำเองครับ
ประสบการณ์ สำคัญกว่าความรู้

easyduino

Quote from: tonjaa on December 03, 2013, 10:58:58 PM
jumper ตรงไหนครับ
jump มาให้เลยหรือต้องมาทำเองครับ

อยู่ตรง resistor o ohm ใส่ไปให้แล้ว  แต่มันไม่ใช่แบบ SMD เท่านั้นเอง นอกนั้นใช้ได้ปกติ

karn@kasin

โอนให้แล้วครับ ที่อยู่ตามใน pm

JK-FlipFlop

เสียดายหัว USB ครับ ไม่น่าเปน Type นี้เลย ถ้าเปน Mini B หรือ Micro B จะสอยมาใช้แล้ว T_T

karn@kasin

จ่ายเงินค่าบอร์ดไปแล้ว ไม่เห็นส่งห้เลยครับ

easyduino

Quote from: karn@kasin on December 12, 2013, 12:47:42 PM
จ่ายเงินค่าบอร์ดไปแล้ว ไม่เห็นส่งห้เลยครับ

คุณโอนเงินให้ผมวันที่ 08/12/13 แล้วผมส่งให้แล้วครับ...เมื่อ 09/12/13 (ทางเจ้าหน้าที่แจ้งว่าใช้ระยะเวลา 5-7 วันในการส่งถึงผู้รับปลายทาง)

แต่ผมส่งให้แบบพัสดุธรรมดา...ตามที่คุณและผมตกลงกัน ซึ่งมันไม่มี tracking No. (ผมได้แจ้งไปทาง email: แล้ว ว่าจะส่งพัสดุธรรมดาให้คุณ ไม่ใช่ EMS)

แต่ผมรับรองว่าถึงแน่นอนครับ เพราะมีหลายคนให้ผมลดค่าจัดส่งให้ โดยส่งแบบพัสดุธรรมดาให้กับทุกคน ก็ได้รับสินค้าทุกคนครับ... ขอให้รอนิดนึงน่ะครับ...

ต้องขอโทษด้วยครับ... ถ้าทำให้คุณรู้สึกไม่สบายใจ

karn@kasin