+หมดแล้วครับ++ ขาย Spartan-3E Starter Kit กล่องเดิมๆ อุปกรณ์ครบครับ

Started by karn@kasin, November 25, 2013, 09:33:29 PM

Previous topic - Next topic

wlasoi

มีเหลืออีกใหม ครับ พอดีมี เด็ก อยากได้ ..

karn@kasin

มีครับ จะสั่งเลยหรือเปล่าครับ

wlasoi

smartdog

พี่ที่ทำงานบอกว่าบอร์ดนี้ไม่ต้องซื้อ Jtag เพิ่มเพื่อใช้ Burn Firmware สามารถ Port USB ได้เลย...ผมก็เพิ่งรู้หลังจากได้ของมาเหมือนกัน

karn@kasin

สินค้าัยังมีนะครับ เก็บไว้ใช้ 1 กล่อง หาเงินสอบ IELTS

karn@kasin

มีครับอยู่ในแผ่น หรือ download ได้ครับฟรี