ขออนุญาต ประชาสัมพันธ์ หัวข้อ อบรมการติดต่อสื่อสารแบบ RS485

Started by course-mcu, November 01, 2013, 10:40:35 AM

Previous topic - Next topic

wlasoi

จะได้หาง่ายๆ ดู กำหนดการง่ายๆ ผมว่า รวมๆกระทู้ ไว้เป็นเรื่อง เป็นราว ดีกว่า ครับ ... ชักเริ่ม รกเต็มหน้า ไปหมดหล่ะ ..

boe

จานน.. ผมว่าในนี้เสือ สิงกระทิงเปลี่ยวทั้งนั้น
มาประชาสัมพันธ์ จะมีใครไปเรียนบ้างมั้ยเนี่ย....
เคยเกือบจะไปเรียนเหมียนกัน   แต่อาศัยอ่านหนังสือเอาก็ OK อยู่คับ แถมในนี้มีเซียนๆ อีกก็ได้ความรู้อีกไม่น้อยคับ
ทำไมไม่เปิดสอนฟรีสักคอร์สไปเลยล่ะครับ
จะได้ลูกหาบอีกเพียบ..เลย ใจถึงๆหน่อยน่า ;D
ไม่มีความยากจน ในหมู่คนขยัน

course-mcu

Quote from: boe on November 05, 2013, 03:51:47 PM
จานน.. ผมว่าในนี้เสือ สิงกระทิงเปลี่ยวทั้งนั้น
มาประชาสัมพันธ์ จะมีใครไปเรียนบ้างมั้ยเนี่ย....
เคยเกือบจะไปเรียนเหมียนกัน   แต่อาศัยอ่านหนังสือเอาก็ OK อยู่คับ แถมในนี้มีเซียนๆ อีกก็ได้ความรู้อีกไม่น้อยคับ
ทำไมไม่เปิดสอนฟรีสักคอร์สไปเลยล่ะครับ
จะได้ลูกหาบอีกเพียบ..เลย ใจถึงๆหน่อยน่า ;D

ขอบคุณครับที่แนะนำ
ที่เปิดอบรม หัวข้อต่างๆ เพราะมีคน ร้องขอมานะครับ ว่าอยากเรียนหัวข้อนี้ ก็เลยเปิดให้ครับ แล้วมาประชาสัมพันธ์ ถ้าใครสนใจ ก็มาเรียนด้วยกันครับ 
ของผม ถ้าสนใจหัวข้อไหน เช่น RF, SD CARD , WIFI ,WEB SERVER  ก็แจ้งมาได้ ถ้าผมมีเวลา ก็จะเปิดให้นะครับ
ในนี้ เก่งๆทั้งนั้น เปิดให้เรียนฟรี เขาจะเรียนหรือครับ ก้เก่งๆ กันอยู่แล้วนะครับ   :D

unseen

Quote from: course-mcu on November 06, 2013, 08:46:17 PM
Quote from: boe on November 05, 2013, 03:51:47 PM

ขอบคุณครับที่แนะนำ
ที่เปิดอบรม หัวข้อต่างๆ เพราะมีคน ร้องขอมานะครับ ว่าอยากเรียนหัวข้อนี้ ก็เลยเปิดให้ครับ แล้วมาประชาสัมพันธ์ ถ้าใครสนใจ ก็มาเรียนด้วยกันครับ 
ของผม ถ้าสนใจหัวข้อไหน เช่น RF, SD CARD , WIFI ,WEB SERVER  ก็แจ้งมาได้ ถ้าผมมีเวลา ก็จะเปิดให้นะครับ
ในนี้ เก่งๆทั้งนั้น เปิดให้เรียนฟรี เขาจะเรียนหรือครับ ก้เก่งๆ กันอยู่แล้วนะครับ   :D

ท่าน จขกท. ครับ ในนี้ก็มีน้องๆ อยู่เยอะ ที่เขาเพิ่งจะเริ่มๆเรียนรู้ ซึ่งน่าจะมีอยู่เยอะมากๆ และน้องๆเหล่านี้ที่ไม่ค่อยมีตังค์ก็เยอะอยู่
ท่านไม่คิดถึงโอกาศของคนเหล่านี้บ้่างหรือครับ  หรือท่านคิดแต่คนที่เขามีเงินเพียงอย่างเดียวที่จะมีโอกาศเท่านั้น

อย่างที่ท่าน wlasoi ว่า ให้ท่านไป รวมทำเป็นเรื่องเรื่องเดียวดีกว่านะครับ และคิดว่าไปอยู่หมวด "ค้าขาย" เลยก็จะดีมากๆครับ ผมว่าตรงที่สุด