ปิดการขาย!!!!!!!!ขาย Oscilloscope

Started by lew_77, October 13, 2013, 12:35:10 PM

Previous topic - Next topic

lew_77

chirawat_not

เข้ามาปูเสื่อรอนะครับ เผื่อคนขายใจดีจะลดราคาได้อีก :)

R.SUWIT

อยากได้  :-[ แต่ไม่มีตัง ตัวนี้เคยใช้สมัยเรียนที่มหาลัย

chirawat_not

Quote from: R.SUWIT on October 13, 2013, 08:57:04 PM
อยากได้  :-[ แต่ไม่มีตัง ตัวนี้เคยใช้สมัยเรียนที่มหาลัย

ม.ผมก็ใช้เหมือนกัน (เอ๊ะเราที่เดียวกันรึป่าว อิอิ)

sonicm

เห็นใน ebay ขายอยู่ 4-5ร้อยเหรียญ
ถ้าลดอีกหน่อยน่าจะขายง่าย

lew_77

งั้นก็เลขกลมๆไปเลยครับ สนใจก็ จอง หรือ PM  มาครับ ;D