แจก LPCexpresso LPC1114

Started by wlasoi, October 01, 2013, 11:59:01 AM

Previous topic - Next topic

wlasoi

"แจก" LPCexpresso LPC1114  สำหรับ นักศึกษา Only ที่มีความประสงค์ และสนใจ ... แต่ขาดทุนทรัพย์ (ห้ามเอาไปดอง)
จำนวน 2 ตัว (คนล่ะ 1 ตัว) เดี่ยวส่งให้

แสดงความประสงค์ไว้ข้างล้าง ... โชว์? กล้ามดากเล็กน้อย ว่าจะเอาไปทำอะไร บ้างก็ดี! ... จะเป็นคน พิณาฯ เอง

ozuke

เป็นนักศึกษา แต่ว่าเน้นดอง ห้าๆๆๆ

Spoiler

ขอเล่นก่อนได้ไหมครับ แล้วค่อยแจก แฮ่กๆๆ :D :D :D :D
เราไม่วาง เราก็เป็นทุกข์ เราไม่หยุด เราก็วุ่นวาย เราไม่ทิ้ง เราก็ทุกข์จนตาย ใครก็ช่วยอะไรเราไม่ได้ ถ้าใจเราไม่รู้จักปล่อยวางเอง

Lastman

หลายตังค์นะเนี่ย ตัวนี้... ::)

tha

ใจดีจัง อดีตนักศึกษาได้เปล่า?

natta.sr

สนใจครับ ปกติเขียนแต่เบอร์เล็กๆ จำพวก PIC, AVR นิดๆ หน่อยๆ ใน Proteus
ไม่ค่อยมีโอกาสลองของจริงซักเท่าไหร่..

อยากลองเล่นอะไรใหม่ๆ ที่มันจับต้องใด้บ้างนะครับ  :)
ถ้าเกิดว่าได้มาจริงๆ ผมจะเอามาศึกษาครับ ปกติก็ลองซิมแต่ PIC, AVR
และอีกอย่างปีหน้ามีโปรเจคด้วย ก็เลยคิดว่าน่าจะได้ความรู้บ้างตอนไปใช้จริงๆ

ปล. ตอนนี้เป็นนักศึกษา มจพ. ปี2 ครับ

ขอบคุณครับ..

MooChin

พี่ครับผมสนใจตัวนี้มากครับตอนนี้ผมเป็นนักศึกษาอยู่มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัยสงขลา วิศวกรมมอิเล็กทรอนิกส์ ปี3 ครับคือผมเล่นเกี่ยวกับด้านไมโครอยู่ประจำอยากได้เหมือนกันคับเอาไว้ทดลองแต่ขาดทุนทรัพย์ยังไงช่วยพิจารณาด้วยน่ะครับ  :) :) :)

wlasoi

Quote from: MooChin on October 02, 2013, 08:49:49 AM
พี่ครับผมสนใจตัวนี้มากครับตอนนี้ผมเป็นนักศึกษาอยู่มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัยสงขลา วิศวกรมมอิเล็กทรอนิกส์ ปี3 ครับคือผมเล่นเกี่ยวกับด้านไมโครอยู่ประจำอยากได้เหมือนกันคับเอาไว้ทดลองแต่ขาดทุนทรัพย์ยังไงช่วยพิจารณาด้วยน่ะครับ  :) :) :)

แจก MooChin ตัวนึง ครับ หลังไมค์ PM ที่อยู่มา เดี่ยวส่งให้ ครับ