บอร์ด STM8S103k3c6t เอื้ออาทร

Started by skytec, September 16, 2013, 09:19:32 PM

Previous topic - Next topic

dynamic

ร่วมด้วย ช่วยดัน ครับ

superkai

ช่วยเพิ่ม Model 3D ให้ได้น่ะครับ จะได้ดูไฮโซขึ้น เด็กๆจะได้ตื่นเต็น

skytec

ขอขอบคุณที่ท่าน Samira เข้าใจในเจตนารมณ์ ครับ ผมเองต้องการให้น้องๆ ได้มีอุปกรณ์ เพื่อทำการทดสอบ และเรียนรู้เพื่อเราจะได้มีทางเลือกมากขึ้นครับ ส่วนเรื่อง 3D นั้น ผมไม่ได้ทำครับ ให้ pcb file ไปแล้วครับ
"จินตนาการสำคัญกว่าความรู้ ความรู้มีข้อจำกัด จิตนาการไร้ขอบเขต " --อัลเบิร์ต ไอสไตน์

sonicm

chirawat_not

โครงการดีครับ ขอเป็นกำลังใจให้ผู้จัดงานครับ

JENG

เข้ามาดันด้วยคน อยากได้  ;D
สามารถติดตาม electoday ได้ที่

Facebook
www.facebook.com/groups/coopmicro

Google+
https://plus.google.com/communities/103482067769375459277

☺☺☺ความรู้ และความฉลาด ไม่ใช่สิ่งเดียวกัน จะมีประโยชน์อะไร ถ้าฉลาดแต่อยู่ในกะลา☺☺☺

tape_4

ช่วยสนับสนุน IC เบอร์นี้ผมมีอยู่ใน มืออยู่ 60 ตัว  ;D ;D ;D ไม่ได้มีมากแค่เขาให้มา ;D ;D
จงเชื่อมั่นในสิ่งที่ทำและมีศรัทธากับสิ่งที่เราเรียนรู้

JimmyGrape

สนใจสั่งครับ แล้วต้องทำยังไงครับ