แนะนำแฟนเพจความรู้เกี่ยวกับการออกแบบครับ

• 3 Replies
  • 1986 Views
*

Offline Nefrg

• **
  • 81
    • View Profile
    • จำหน่ายเสื้อยืดและรับงานสกรีนเสื้อ
แนะนำแฟนเพจความรู้เกี่ยวกับการออกแบบครับ www.facebook.com/grfen
อัพเดตข่าวสารความรู็งานวิศวกรรมทุกวัน รับปรึกษาปัญหาเกี่ยวกับการออกแบบเครื่องจักรฟรีครับ

*

Offline JMew

• 180
  • เจ๊มารอค่ะ
อยากได้หุ่นยนต์หาผัวค่ะ ออกแบบให้หน่อยนะคะ
โครงการกะเทยท่องโลก

อยากได้หุ่นยนต์หาผัวค่ะ ออกแบบให้หน่อยนะคะ

;D ;D ;D
Hello World

*

Offline Nefrg

• **
  • 81
    • จำหน่ายเสื้อยืดและรับงานสกรีนเสื้อ
อันนี้ลองไปตามออฟฟิคผมว่าเยอะอยู่ครับ จากที่เคยเจอมา