ขายอุปรกณ์ทั้งหมด electronic ทำมาหากิน พร้อมกับตู้ทั้งหมดเลย 20000

Started by may, August 02, 2013, 09:22:51 AM

Previous topic - Next topic

may

Quote from: AppleIIe on August 06, 2013, 08:25:18 AM
Quote from: may on August 05, 2013, 10:07:43 PM
  -ขอบคุณครับ ไว้จะลงเรื่อยๆนะครับ  ก็มีคนมาดูบ้างแล้วครับนัดอยู่ครับ   IC มีครับ ผมคงขายเหมาทั้งหมดแหละครับแยกคงไม่นะครับ
ก็คิดดูครับสำหรับคนที่จะเอาไปประกอบอาซีพ เริ่มต้นแค่  20000   คุ้มแล้วผมคิดมาแล้ว ผมมีใบเสร้จครับ ทั้งหมดเยอะเดียวมาลงให่ดู เยอะมาก  ไม่ต้องกัวนิดๆครับ ขายได้ก็ขายไปครับ ไม่ได้ก็เก็บไว้ในหอ้งผมครับ เอาไว้ซ่อมนิดๆหน่อยๆก็ได้ครับ   ขอบคุณมากครับผม

ดีแล้วครับ ค่อยๆทยอยลงก็ได้ (ไม่จำเป็นต้องลงรูป ทุกๆรูปก็ได้ ทำเป็นรายการ ก็น่าจะพอเข้าใจแล้วนะครับ)
คนที่เขาสนใจ จะได้ตัดสินใจง่ายขึ้นครับ ว่าจะซื้อเหมาไปทำอะไรแค่ไหน และเข้าใจว่าของสะสมมานาน ย่อมเยอะเป็นธรรมดา
เมื่อคิดจะขายเหมาก็ต้องพยายามมากกว่านิดนึงครับ ขอให้โชคดีครับ

ครับ