ทลายคลังแสง สมทบทุนสร้างพระสีวลี ภาค #1

• 45 Replies
  • 8412 Views
มาไม่ทัน เสียดายจัง

3. นาฬิกา
4. หุ่นยนต์

ขายยังครับ
ถ้ายัง จองน่ะครับ ผม ;D

ยังไม่ขายครับ จะให้ผมทำจองเลยไหมครับ  ;)

*

Offline tito

• 112
    • View Profile
ขอรับรายการนี้ครับ 

18.บอร์ดพัฒนา pic ของท่านพี่ที่เคารพคนหนึ่งในที่นี้ และบอร์ด pic ของ ETT สองบอร์ดรวมกัน ไม่เคยโดนไฟเลย จัดไป 550.- ถือว่าทำบุญร่วมกัน

ขอรายระเอียดการโอนเงินด้วยครับ

ผมส่ง PM ไปหมดแล้วนะครับ ขาดตกหล่นท่านใด แจ้งได้ครับ
ขอบคุณครับ รักทุกคน จุ๊บๆ 8)

*

Offline edit

• **
  • 25
+  รายการที่10  ด้วย ตัวเลขจะได้กลมๆๆครับ

+  รายการที่10  ด้วย ตัวเลขจะได้กลมๆๆครับ

จัดไปครับ เรียบร้อยครับ ~!   8)

*

Offline tito

• 112
ขอรับรายการนี้ครับ 

18.บอร์ดพัฒนา pic ของท่านพี่ที่เคารพคนหนึ่งในที่นี้ และบอร์ด pic ของ ETT สองบอร์ดรวมกัน ไม่เคยโดนไฟเลย จัดไป 550.- ถือว่าทำบุญร่วมกัน

ขอรายระเอียดการโอนเงินด้วยครับ

โอนแล้วครับ

ท่าน STM32 , nont_peet, tito ได้รับยอดแล้ว พรุ่งนี้จัดส่งครับ

ขอให้รวยครับ
ขอบคุณครับ
หนึ่ง  8)