ขอเครื่องหมาย CE ต้องทำอย่างไร

• 5 Replies
  • 991 Views
*

Offline ch25

• 148
    • View Profile
ขอเครื่องหมาย CE ต้องทำอย่างไร ครับในเมืองไทยต้องไปขอที่ไหนได้บ้าง

*

Offline wlasoi

• 757
ยากมาก ครับ ... ต้องผ่าน ISO ก่อน เป็นพื้นฐาน  CE เป็นกฏหมาย เป็น Superset ของ ISO

ยากมาก ครับ ... ต้องผ่าน ISO ก่อน เป็นพื้นฐาน  CE เป็นกฏหมาย เป็น Superset ของ ISO

บางอย่าง ดูแล้วไม่น่าจะได้ iso แต่ทำไม มี CE ติดข้างกล่อง งงเหมือนกัน

บางอย่าง ดูแล้วไม่น่าจะได้ iso แต่ทำไม มี CE ติดข้างกล่อง งงเหมือนกัน

CE ที่หมายถึง China Export รึเปล่า

*

Offline wlasoi

• 757
ป้าด .. มีก้อปปี้  .. 5555+