มีใครขาย ตัวต้านทานบ้างครับ หรือแนะนำร้านบนเว็บก็ได้ครับ

• 18 Replies
  • 9947 Views
เห็นมีขาย taobao มาแบบ ยกโครต  122 ค่า 1%  มี 2 แบบ แบบ ค่าล่ะ 10 ตัว กับ 50 ตัว  ราคาก็ 200  กว่าๆ กับราว 7-8 ร้อย

ท่านซื้อ taobao บ่อยเหรอครับ (เห็นร้านป๋าซอย) มันมี escrow เหมือน aliexpress ไหมครับ
หรือมี buyer protection อะไรไหมครับ
ป๋าอ่านภาษาจีนออกหรือใช้ google ช่วยแปลครับ ผมอ่านไม่ออกเลยครับ

*

Offline wlasoi

• 757
    • View Profile
ผมก็ซื้อเอง เป็นส่วนใหญ่ เหลือก็มีแบ่งขายๆมั่ง ... ตามประสบการณ์ โดนโกงบ่อย security อย่าได้ถาม .. แล้วแต่ดวง ครับ  ลุ้นเอา ... โดนตั้งแต่ lot แรกเลยแต่ไม่เข็ด  ;D

ผมก็ซื้อเอง เป็นส่วนใหญ่ เหลือก็มีแบ่งขายๆมั่ง ... ตามประสบการณ์ โดนโกงบ่อย security อย่าได้ถาม .. แล้วแต่ดวง ครับ  ลุ้นเอา ... โดนตั้งแต่ lot แรกเลยแต่ไม่เข็ด  ;D

มีตังเมื่อไหร่คงได้อุดหนุนท่านป๋าแน่นอนครับ  ;D