บันทึกการเรียนรู้ raspberry-pi ด้วย software processing

• 18 Replies
  • 11861 Views
*

Offline q2/62

• 227
    • View Profile
ขออนุญาติ ขอบคุณนะครับ p_chusak

;D

เรื่องนี้ พลาดไม่ได้ ทดลองเบื้องต้นแล้ว มันเยี่ยมมาก  ;D ;D ;D
ขอบคุณ p_chusak มาก
Make it Simple But it Work

สุดยอดแห่งการรอคอย  ขอบคุณครับ

ขอบคุณมากๆครับ น่าสนใจมากๆ

ขอบคุณมากครับ น่าลองเล่นดู

ปูเสื่อรอครับ

ขอบคุณมากๆครับ  เปิดโลกให้ผมเลย

มา update ว้า ตัว OS ล่าสุด rasbian jessy ใส่ processing มาให้เลยครับ( อยู่ใน menu >> sound & video) สดวกสบายกว่าเดิม แสดงว่า เริ่มจะ support กันอย่างเป็นทางการแล้วแล้วยังมี ide JAVA ใส่มาให้อีก เมื่อก่อนใส่แต่ python มาให้