เรื่องยุ่งๆกับการสั่ง rpi ทางebay / ebay ตัดสิน case แล้วครับ

• 20 Replies
  • 4453 Views
ผมว่าที่ Element 14 มันก็ถูกแบบมีเหตุผลแล้วแหละ ที่สำคัญมั่นใจได้

สอบถามครับ ถ้าสั่งจาก element14 มีค่าขนส่งเพิ่มมั้ยครับ ถ้ามีแพงมั้ยครับ
ไม่เคยสั่งจาก element14 อยากลองสั่งดู  ;D

ถ้าสั่งเกิน 3000 บาทฟรีครับ  จะเสียอีกก็แค่แวต

ผมชอบระบบเอกสารเขานะ ดีกว่าหลายๆ ที่ แม้แต่อิเล็กทรอนิกส์ซอร์ส  ถ้ามีของที่สิงคโปร์ 2-3 วันก็ถึงหน้าบ้านแล้ว

*

Offline okok

• **
  • 56
    • View Profile
ebay ตัดสินเคส เมื่อวันที่ 23/7 ครับ ( พึ่งว่ามาอัพเดตครับ )

ดีใจด้วยครับที่ได้เงินคืน

ebay ตัดสินเคส เมื่อวันที่ 23/7 ครับ ( พึ่งว่ามาอัพเดตครับ )

*

Offline okok

• **
  • 56
    • View Profile
ดีใจด้วยครับที่ได้เงินคืน

อยากได้ของมากกว่า อย่างไรก็ตาม ขอบคุณทุกท่านสำหรับคำแนะนำครับ