ท่านที่สั่ง STM NuCleo v.ร่วมด้วยช่วยกันเล่น

• 28 Replies
  • 6154 Views

ท่าน THA แจ้งความจำนงไม่ขอรับเงินส่วนสำหรับ STM103 ที่หมดลงไปคืน
ก็ต้องขอขอบคุณท่าน THA ที่ได้ร่วมบริจาคในครั้งนี้นะครับ... ;)

ขอให้หล่อ ขอให้รวยยิ่งๆ ขึ้นไป...  8)

ปล. เตรียมรับของขวัญเล็กๆ น้อยๆ ที่จะจัดส่งไปให้แทนน้ำใจด้วยนะครับ  ;D

*

Offline tha

• 962
    • View Profile
ได้รับบอร์ดแล้วครับ ขอบคุณ

*

Offline tha

• 962
พอจะเป็นแล้ว ได้แล้วโปรเจคแรกไฟกระพริบ

*

Offline JENG

• 808
  • รู้ทุกเรื่องเว้นเรื่องจริง

ไม่ต้องหาวิธีทำ mbed แบบ offline แล้ว  ;D
Credit Lastman@electoday

สามารถติดตาม electoday ได้ที่

Facebook
www.facebook.com/groups/coopmicro

Google+
https://plus.google.com/communities/103482067769375459277

☺☺☺ความรู้ และความฉลาด ไม่ใช่สิ่งเดียวกัน จะมีประโยชน์อะไร ถ้าฉลาดแต่อยู่ในกะลา☺☺☺

ง่ายผุดๆ เล่นแล้วจะติดใจ... อิอิ

นี่ถ้าออกแบบโปรแกรมด้วย Mbed platform แต่เวลา optimize มาใช้ chip เบอร์เล็กๆ ที่ platform เดียวกัน
มันจะลดเวลาพัฒนาลงได้อย่างมหาศาล... ยิ่งเป็น cloud compiler ด้วยโอย..ไม่อยากจะคิด

คนนึงเขียน library ที่เชียงใหม่  ส่งให้เพื่อนอีกทีมที่อยู่ภูเก็ต...

จบข่าว... ;D

ได้รับบอร์ดแล้วครับ

ต้องขออภัยช่วงนี้ไม่ค่อยว่าง โอนเงินคืนช้าไปหน่อย
แต่วันนี้ก็ได้โอนเงินกลับคืนไปยังท่านที่สั่ง 103 แล้วไม่ได้ของ (เพราะมันหมด stock)  คืนครบหมดทุกคนแล้วนะครับ

บางท่านจะได้รับยอดเงิน +20 จากค่าของด้วย เพราะ ค่าส่งเดิม 2 ตัว +50 แต่ถ้าคืนของถือว่าสั่งไม่ถึง 4 ตัว (ค่าส่ง +70)
จึงได้บวกไป 20 บาท   พร้อมกันนี้ไม่ได้หักค่าใช้จ่ายในการโอนเงินกลับ เพราะว่าได้รับความอนุเคราะห์จากท่าน THA ที่ได้บริจาคยอดเงิน
จึงได้นำค่าใช้จ่ายส่วนนั้น มาเป็นค่าดำเนินการตรงนี้แทนคับ  ;D

ก็เป็นอันว่าทุกท่านได้คืนกันครบทุกบาททุกสตางค์กันแล้วนะ ถ้าขาดใครไป ให้รีบแจ้งเรื่องมาทาง pm ด้วยนะคับ ;)

อย่างไรก็ดี ผมก็ขอปิด project STM Nucleo ร่วมด้วยช่วยกันเล่น ไว้แต่เพียงเท่านี้
ไว้เจอกัน โปรเจ็คหน้าคับ... แล้วจะพยายามสรรหาของดีๆ ราคาถูกๆ มาให้เล่นกันอีกคับ  8)