เครื่องวัดกำลังไฟฟ้าและฮาร์มอนิกส์ควบคุมด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์(Matlab GUI)

• 17 Replies
  • 4721 Views
*

Offline MMX

• **
  • 98
    • View Profile
สุดยอดมากเลยครับ อยากทำเป็นมั้ง

วงจรทุกวงจรเกิดจากสมการที่คิดขึ้นเองนะครับ พิสูจน์แล้วตามทฤษฎี
สามารถใช้สมการดังกล่าวดัดแปลงอัตราการขยายได้ตามใจชอบนะครับ
 ;) ;)

สุดยอดครับ รายละเอียดครบเลยครับ

ขอบคุณสำหรับแนวทางและวงจรครับผม ขออนุญาติโหลดเก็บไว้นะครับ

*

Offline NT

• **
  • 26
    • View Profile

ขอไฟล์ pdf เพื่อศึกษาหน่อยได้ไหมครับผมทำproject แนวนี้พอดีเลย
Email : Wongsathon _y@hotmail.com
ขอบคุณครับ